::sm-bkk3

ผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามัธยมศึกษา เขต 2
ณ ศูนย์แข่งขันโรงเรียนในสังกัด สพม.2
ระหว่าง วันที่ 13 - 17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

 

001 ภาษาไทย

1. 272 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 273 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 650 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 651 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 652 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 653 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 276 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 277 การแข่งขันการท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 654 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 655 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 658 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 657 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ (๘ บท) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 686 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 687 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย (คำคมเดิม) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

002 คณิตศาสตร์

1. 282 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 283 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 677 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 678 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 679 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 680 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 286 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 287 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 288 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 289 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 688 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 689 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 690 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 691 การแข่งขันซูโดกุ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

003 วิทยาศาสตร์

1. 290 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 291 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 292 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 293 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 294 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 295 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 296 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 297 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 298 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 299 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 662 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 663 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

004 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

1. 300 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 301 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 302 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 303 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 305 การประกวดละครคุณธรรม ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 307 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 308 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 661 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

005 สุขศึกษา และพลศึกษา

1. 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

006 ศิลปะ-ทัศนศิลป์

1. 043 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 044 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 045 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 629 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 049 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 050 การแข่งขันเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 052 การแข่งขันสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 057 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

007 ศิลปะ-ดนตรี

1. 116 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 065 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 067 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 069 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 071 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 087 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 094 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
15. 098 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
16. 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
17. 105 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
18. 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
19. 109 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
20. 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
21. 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
22. 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
23. 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
24. 129 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
25. 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
26. 644 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
27. 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
28. 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
29. 138 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
30. 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
31. 140 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
32. 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
33. 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
34. 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
35. 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
36. 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
37. 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
38. 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
39. 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
40. 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
41. 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
42. 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
43. 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
44. 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
45. 649 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
46. 692 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
47. 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
48. 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

008 ศิลปะ-นาฏศิลป์

1. 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

009 ภาษาต่างประเทศ

1. 693 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 694 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 697 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 698 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 699 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 700 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 701 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 702 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 703 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 704 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 705 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 706 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 707 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเยอรมัน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 708 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
15. 709 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
16. 710 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
17. 711 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
18. 712 การแข่งขันเขียนเรียงความภาษาเกาหลี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
19. 713 การแข่งขันละครสั้นภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
20. 714 การแข่งขันละครสั้นภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
21. 715 การแข่งขันละครสั้นภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
22. 716 การแข่งขันละครสั้นภาษาเกาหลี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
23. 717 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
24. 718 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
25. 719 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
26. 720 การแข่งขันเล่าเรื่องจากภาพภาษาเกาหลี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
27. 721 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
28. 722 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

010 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

1. 191 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 199 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 202 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 203 การแข่งขันกิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (Youth Counselor: YC) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 625 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 626 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

012 คอมพิวเตอร์

1. 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 080 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 114 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 104 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 634 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 089 การแข่งขันการสร้าง Web Applications ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 134 การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

013 หุ่นยนต์

1. 682 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 683 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 684 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 685 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 163 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 166 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 627 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 628 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

014 การงานอาชีพ

1. 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 605 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 079 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
9. 606 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 084 การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
12. 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
14. 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
15. 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
16. 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
17. 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
18. 123 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

016 เรียนรวม - ภาษาไทย

1. 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
2. 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
4. 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
7. 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

020 เรียนรวม - ศิลปะ

1. 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
4. 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
5. 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
6. 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
7. 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
8. 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
9. 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
10. 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
11. 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
12. 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
13. 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
14. 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
15. 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

021 เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

1. 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
2. 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 
3. 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  สพม.2 กลุ่ม1  สพม.2 กลุ่ม2 

 

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายสมชาย จิราพิพัฒนชัย โทรศัพท์ 092 404 1973
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]