งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามัธยมศึกษา เขต 2
ณ ศูนย์แข่งขันโรงเรียนในสังกัด สพม.2
ระหว่าง วันที่ 13 - 17 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   13 พ.ย. 2560   14 พ.ย. 2560   15 พ.ย. 2560   16 พ.ย. 2560   17 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 14 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 664 การแข่งขันอากาศยานบังคับด้วยวิทยุ ประเภทบินบรรทุกสัมภาระ ม.4-ม.6 โรงเรียนบดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) ๒ อาคาร 3 (อาคาร 7 ชั้น) ชั้น 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา (13 พ.ย. ประดิษฐ์เครื่องบิน 14 พ.ย. แข่งขันบินตามภาระกิจ ณ สนามบินเล็กเกษตรนวมินทร์) 13 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 52

14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 52
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 304 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมอเนกประสงค์ 14 พ.ย. 2560 09.00-16.30
2 641 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ร่มเกล้า หอประชุมอเนกประสงค์ 14 พ.ย. 2560 09.00-16.30
3 306 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ หอประชุม 14 พ.ย. 2560 9.00-16.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 645 การแข่งขันแอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา หอประชุมรัชมงคล 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00
2 646 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 1 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00
3 647 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 2 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00
4 723 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา โดมกีฬา 2 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00
5 724 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนสารวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00
6 725 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนสารวิทยา ห้องเอนกประสงค์ อาคาร9 14 พ.ย. 2560 10.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 121 การแข่งขันการเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี ศูยน์ IRC ชั้น ชั้น 1 ห้อง ศูนย์ IRC 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคาร 10 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย 1 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีวิทยา ๒ ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี อาคาร 10 ชั้น ชั้น 4 ห้อง ห้องมัลติมีเดีย 2 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-13.00
2 039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-13.00
3 603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
4 062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต หอประชุม 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
5 607 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
6 100 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง โสตทัศนศึกษา 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
7 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ใต้โดม) 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
8 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ใต้โดม) 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
9 609 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ใต้โดม) 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00
10 115 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.4-ม.6 โรงเรียนวชิรธรรมสาธิต สนามหน้าเวที (ใต้โดม) 14 พ.ย. 2560
ลำดับที่ 1 - 1
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 148 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 615 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 152 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 154 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 648 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง มัลติมีเดีย 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 186 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 14 พ.ย. 2560 09.00-16.00
7 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 1 ห้อง สมุด 14 พ.ย. 2560 09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 238 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 021 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 025 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 027 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
5 029 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพิทยา ชั้น 3 ห้อง ประชุมพิพัฒนปริยัติสุนทร 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 051 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 059 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
8 075 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
9 078 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
10 081 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
11 082 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
12 083 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
13 085 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
14 086 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
15 093 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนเทพลีลา อาคารเทพพัฒนา ชั้น 1 ห้อง ศูนย์สุขศึกษาและพลศึกษา 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
2 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนเทพลีลา อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ ชั้น 2 ห้อง ปฏิบัติการคอมพิวเตอร์ 14 พ.ย. 2560 09.00-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
นายสมชาย จิราพิพัฒนชัย โทรศัพท์ 092 404 1973
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]