งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
ณ จังหวัดนครนายก
ระหว่าง วันที่ 4-6 เดือน มกราคม พ.ศ. 2561

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา หมายเหตุ
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 1 ห้อง ป1/3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร5 ห้อง ป.5/4 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 1 ห้อง ป.1/5 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร5 ห้อง ป.5/2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 3 ห้อง อ.2/1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 3 ห้อง อ.2/4 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 1 ห้อง ป.2/2 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 5 ห้อง ป.6/1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 1 ห้อง ป.3/4 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร5 ห้อง ป.6/3 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร5 ห้อง ป.6/1 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 เป็นต้นไป
-
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร5 ห้อง ป.6/3 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 5 ห้อง ป.5/4 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 5 ห้อง ป.5/2 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 5 ห้อง ป.6/5 6 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00 และ 13.00-16.00 ลำดับที่ 1 - 24 แข่งช่วงเช้า ลำดับที่ 25 - 48 แข่งช่วงบ่าย
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 2 ห้อง ป.1/1,ป.2/1,ป.3/1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
-
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 รร.อนุบาลองครักษ์ อ.องครักษ์ อาคาร 2 ห้อง ป.1/2,ป.4/1,ป.5/1 4 ม.ค. 2561
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
-


ติดต่อผู้ดูแลระบบ นายจีรพงษ์ เขตรำพรรณ เบอร์โทร 086 152 3636
ผู้ดูแลระบบเว็บไซต์การแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียนภาคกลางและภาคตะวันออกครั้งที่ 67 ณ จังหวัดนครนายก Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]