งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2

ระหว่าง วันที่ 22 - 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   24 พ.ย. 2560   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 030 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง เรียน ป.1/1,ป. 1/2, ป.1/3 23 พ.ย. 2560 09.00-10.30 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
2 031 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.2/1,ป. 2/2, ป.2/3 23 พ.ย. 2560 09.00-10.30 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
3 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
4 007 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.6/1, ป.6/2 23 พ.ย. 2560 09.00-10.30 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
5 008 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.5/2, ป.5/3 23 พ.ย. 2560 09.00-10.30 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
6 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
7 037 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.2/1,ป. 2/2 22 พ.ย. 2560 09.00-10.30 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
8 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.3 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
9 759 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง พอเพียง 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45) (เก็บตัวห้องเรียน ป.3/2,ป.3/3)
10 760 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง แท็บเล็ต 22 พ.ย. 2560 09.00-16.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45) (เก็บตัวห้องสมุด)
11 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
12 762 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง เรียน ป.6/1, ป.6/2, ป.6/3 22 พ.ย. 2560 09.00-15.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45) (เก็บตัวห้อง ป.6/1,ป.6/2)
13 763 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง เรียน ป.5/1, ป.5/2, ป.5/3 22 พ.ย. 2560 09.00-15.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45) (เก็บตัวห้อง ป.5/2,ป.5/3)
14 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
15 046 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กลอนสี่ (๔ บท) ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง เรียน ป.4/1, ป.4/2, ป.4/3 22 พ.ย. 2560 09.00-10.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
16 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00-10.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
17 787 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดผาสุกมณีจักร ภาษาไทย (ประถมศึกษา) อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง ประชุม 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 (ลงทะเบียน 07.30-08.45)
18 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 122 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง 341,342 22 พ.ย. 2560 9.00 - 12.00 รายงานตัว 08.00
2 123 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 4 ห้อง 343,344 22 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00 รายงานตัว 08.00
3 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
4 772 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 331 22 พ.ย. 2560 09.00-15.00 รายงานตัว 08.00
5 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
6 774 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 332,333,334,335 22 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00 รายงานตัว08.00
7 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
8 129 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 22 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00 รายงานตัว 08.00
9 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
10 132 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม (ด้านหน้า) 22 พ.ย. 2560 09.00-10.30 รายงานตัว08.00
11 133 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม (ด้านหน้า) 22 พ.ย. 2560 11.00-12.30 รายงานตัว 10.00
12 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมพระครูวิบูลนนทกิจ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
13 789 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322 (ห้องคณิตศาสตร์) 22 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00 รายงานตัว08.00
14 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
15 791 การแข่งขันซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดไทรน้อย คณิตศาสตร์ (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 (ห้องวิทยาศาสตร์) 22 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00 รายงานตัว 08.00
16 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 086 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) อาคาร 1 และ 2 ชั้น 1 ห้อง ป 1 2 4 5 6 23 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
2 085 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก วิทยาศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 4 ชั้น ชั้น 2 ห้อง ห้องวิทยาศาสตร์ 1 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
3 090 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) โดมกีฬา 23 พ.ย. 2560 9.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
4 091 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก วิทยาศาสตร์ (มัธยม) 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
5 093 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) โดมกีฬา 23 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
6 094 การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก วิทยาศาสตร์ (มัธยม) 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
7 095 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์(Science Show) ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) ลานกิจกรรมเวทีนักวิทยาศาสตร์น้อย 22 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
8 096 การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก วิทยาศาสตร์ (มัธยม) 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
9 099 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) ลานกิจกรรมเวทีนักวิทยาศาสตร์น้อย 23 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
10 100 การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนตะลุมพุก วิทยาศาสตร์ (มัธยม) 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
11 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
12 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
13 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
14 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 บจก.โรงสีขุนศรี สถานที่แข่งขัน 15 ม.7 ต.ขุนศรี อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
15 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 บจก.โรงสีขุนศรี สถานที่แข่งขัน 15 ม.7 ต.ขุนศรี อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 141 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.1/1 - ป.1/2 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
2 142 การประกวดเพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ป.2/1 – ป.2/2 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
3 143 การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน
4 144 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
5 145 การประกวดโครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
6 146 การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน
7 147 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารริมน้ำ (ตึก 2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องฉายภาพยนตร์ (ห้องสมุด) 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
8 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารริมน้ำ (ตึก 2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องสืบค้น (ห้องสมุด) 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน
9 149 การประกวดละครคุณธรรม ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00 / เริ่มลงทะเบียน 12.00 – 13.00 น.
10 152 การประกวดละครประวัติศาสตร์ ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคาร 22 พ.ย. 2560 13.00-16.00 / เริ่มลงทะเบียน 12.00 – 13.00 น.
11 154 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารอนุรักษ์ (อนุบาล) ชั้น 1 ห้อง อ.2/3 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
12 155 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารอนุรักษ์(อนุบาล) ชั้น 1 ห้อง อ.2/2 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
13 156 การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารอนุรักษ์(อนุบาล) ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุดอนุบาล 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน
14 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
15 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
16 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน
17 768 การประกวดสวดมนต์แปลไทย ป.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
18 169 การประกวดสวดมนต์แปลอังกฤษ ม.1-ม.3 *ไม่มีผู้เข้าร่วมแข่งขัน
-

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิค ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สุขศึกษาพลศึกษา (ประถม) บริเวณโดมหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 รายงานตัว 7.00-8.00 แข่งขัน 8.30
2 739 การแข่งขันแอโรบิค ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค สุขศึกษาพลศึกษา (มัธยม) โดม 23 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
3 816 การแข่งขันคีตะมวยไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สุขศึกษาพลศึกษา (ประถม) โดมสนามหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 23 พ.ย. 2560 รายงานตัว7.00 -8.00 เริ่มแข่งขัน 8.30
4 817 การแข่งขันคีตะมวยไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค สุขศึกษาพลศึกษา (มัธยม) โดม 23 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
5 818 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สุขศึกษาพลศึกษา (ประถม) โดมสนามหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 23 พ.ย. 2560 รายงานตัว 11.00 -12.00 แข่งขัน 13.00
6 819 การแข่งขันทักษะพื้นฐานด้านกีฬา(มวย) ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค สุขศึกษาพลศึกษา (มัธยม) โดม 23 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
7 740 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สุขศึกษาพลศึกษา (ประถม) อาคารพระโสภณนนทสาร ชั้น 4 23 พ.ย. 2560 รายงานตัว7.00 -8.00 เริ่มแข่งขัน 08.30
8 741 การแข่งขันตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค สุขศึกษาพลศึกษา (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 2 22 พ.ย. 2560 13.00 - 15.00 น. ลงทะเบียน 11.00-13.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 4 ห้อง ป.4/1 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
2 263 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 4 ห้อง ป.4/2 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
3 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 4 ห้อง ป.4/3 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 4 ห้อง ป.6/1 และ ป.6/2 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
6 271 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
8 300 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง ป.1/1 และ ป.1/2 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง ป.2/1,ป.2/2,ป.2/3 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
11 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/1,อนุบาล 1/2,อนุบาล1/3 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 3 ห้อง ป.5/1,ป.5/2,ป.5/3 22 พ.ย. 2560 13.00 - 16.00 เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในกาแข่งขัน
15 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ม.1/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
-
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3
-
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 1 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3
-
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3
-
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3
-
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3
-
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3
-
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 2 ห้อง อนุบาล 1/3 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 3 23 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
22 781 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ม.1-ม.3
-
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 23 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
24 782 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3
-
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 23 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
26 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
28 784 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3
-
29 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) โดม 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
30 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3
-
31 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3
-
32 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
33 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
34 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
35 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
37 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
39 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
40 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
41 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
42 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
43 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
44 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
45 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
46 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
47 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
48 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
49 793 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ม.1-ม.3
-
50 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
51 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3
-

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
4 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3
-
5 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป ลำดับที่ 1-9 ลงทะเบียน 07.30-09.00 น. ลำดับที่ 10-19 ลงทะเบียน 11.30-13.00 น.
6 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
7 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
8 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
10 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 794 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3
-
08.00 - 16.30
2 795 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
-
3 796 การแข่งขันพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3
-
4 800 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6
-
5 801 การแข่งขันเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
-
6 802 การแข่งขัน Multi Skills Competition ป.4-ป.6
-
7 803 การแข่งขัน Multi Skills Competition ม.1-ม.3
-
8 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี ภาษาต่างประเทศ (มัธยม) ห้องประชุม 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 24 พ.ย. 2560 08.30-16.00 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30น.
9 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนคลองเกลือ ภาษาต่างประเทศ (ประถม) อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องเศรษฐกิจพอเพียง 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 เริ่มรายงานตัว 7.30-8.30
10 814 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ม.1-ม.3
-
11 815 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3
-
12 810 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ป.1-ป.6 โรงเรียนคลองเกลือ ภาษาต่างประเทศ (ประถม) อาคารห้องประชุมนนทคุณพิพัฒน์ ชั้น 2 ห้อง ห้องประชุมนนทคุณพิพัฒน์ 23 พ.ย. 2560 08.30-16.30 เริ่มรายงานตัว 7.30-8.30
13 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี ภาษาต่างประเทศ (มัธยม) ห้องประชุม 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 24 พ.ย. 2560 08.30-16.00 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30น.

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ ลานเอนกประสงค์ 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00/ลงทะเบียน 07.00-08.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเนและการสะกดรอย ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ สนามกีฬาโรงเรียน 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00/ลงทะเบียน 07.00-08.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 สนามโรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ (ลงทะเบียนรายงานตัวเวลา 7.30-8.30) 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00
4 071 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ หอประชุม อาคารหลวงพ่อปัญญา 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00/ลงทะเบียน 07.00-08.30
5 070 การแข่งขันกิจกรรมสภานักเรียน ป.1-ม.3 ห้องประชุมอาคารหลวงพ่อปัญญา โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ (ลงทะเบียนเวลา 7.30-8.30) ชั้น 1 ห้อง 1 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00
6 776 กิจกรรมนักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา (YC : Youth Counselor) ม.1-ม.3 ห้องประชุมอาคารหลวงพ่อปัญญา โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ (ลงทะเบียนเวลา 7.30-8.30) ชั้น 1 ห้อง 2 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00
7 102 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00/ลงทะเบียน 07.00-08.30
8 103 การแข่งขันการทำหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ (ลงทะเบียนเวลา 7.30-8.30) 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00
9 708 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ ห้องประชุม อาคารหลวงพ่อปัญญา 23 พ.ย. 2560 09.00-16.00/ลงทะเบียน 07.00-08.30
10 709 การประกวดยุวบรรณารักษ์ส่งเสริมการอ่าน ม.1-ม.3 ห้องประชุมอาคารหลวงพ่อปัญญา โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ (ลงทะเบียนเวลา 7.30-8.30) ชั้น 1 ห้อง 2 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 002 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ รับลงทะเบียนภาคเช้า เวลา 07.00 น. ภาคบ่ายเวลา 11.00 น. 22 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-30 แข่งเวลา 09.00-11.00, ลำดับที่ 31-58 แข่งเวลา 13.00-15.00
2 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00-14.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
3 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 13.00-16.00 รับลงทะเบียน เวลา 11.00
4 016 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 22 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-21 แข่งเวลา 09.00-14.00
5 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00-14.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
6 020 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ รับลงทะเบียน ภาคเช้า เวลา 07.00 น. ภาคบ่าย เวลา 11.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-20 แข่งเวลา 09.00-11.00 น. , ลำดับที่ 21-39 แข่งเวลา 13.00-15.00 น.
7 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
8 024 การแข่งขันการใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ รับลงทะเบียน ภาคเช้า เวลา 07.00 น. ภาคบ่าย เวลา 11.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-40 แข่งเวลา 09.00-12.00 น. ,ลำดับที่ 41-62 แข่งเวลา 13.00-16.00 น.
9 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
10 028 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวเตอร์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 22 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-14 แข่งเวลา 09.00-12.00
11 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 13.00-16.00 รับลงทะเบียน เวลา 11.00
12 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม)
-
-

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียนเวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-2 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
2 756 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
3 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-4 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
4 758 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
5 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-8 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
6 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 23 พ.ย. 2560 09.00-14.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
7 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
8 251 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานกิจกรรม 23 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป รับลงทะเบียน เวลา 07.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-17 แข่งเวลา 09.00-13.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-13.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-9 แข่งเวลา 09.00-12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคารปรัชญานุสรณ์ ห้อง ม.1/2 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
7 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง หน้าห้องสมุด(นำเสนอ) รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-13 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
8 019 การประกวดโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคารปรัชญานุสรณ์ ชั้น 1 ห้อง ม.1/1 23 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป รับลงทะเบียน เวลา 11.00
9 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 22 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-30 แข่งเวลา 09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
11 026 การประกวดแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง หน้าห้องสมุด(นำเสนอ) รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-10 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
12 027 การประกวดแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคารปรัชญานุสรณ์ ชั้น 1 ห้อง ห้องเรียน ม.1/2 23 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป รับลงทะเบียน เวลา 11.00
13 734 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-23 แข่งเวลา 09.00-12.00
14 034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-21 แข่งเวลา 09.00-12.00
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 23 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-7 แข่งเวลา 09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) ลานโดม ห้อง ลานโดม 23 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนวัดโพธิ์บ้านอ้อย ปฐมวัย อาคาร 1 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00 (ลงทะเบียนเวลา 07.00 น - 08.30 น.)
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนวัดโพธิ์บ้านอ้อย ปฐมวัย อาคารเทศบาลโรงเรียนวัดโพธิ์บ้านอ้อย 22 พ.ย. 2560 09.00-12.00 (ลงทะเบียนเวลา 07.00 น. -08.30 น.)

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 074 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
-
3 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
4 705 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
5 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
6 079 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 081 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
-
9 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
10 749 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3
-
11 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
12 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
13 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
14 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 203 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
15 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 203 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
16 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 204 24 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
17 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 204 24 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
-
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องจริยธรรม) ชั้น 3 ห้อง 301 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องจริยธรรม) ชั้น 3 ห้อง 301 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
-
3 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
4 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
5 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
6 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
7 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 902 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
9 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
10 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
11 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
-
12 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
14 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
15 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
16 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
17 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
18 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
19 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
20 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
21 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
3 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
4 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 501 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
5 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
6 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 501 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 502 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 502 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
9 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
-
10 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 503 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
12 750 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
-
13 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
14 751 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
-
15 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
16 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
17 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 504 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
18 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 504 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางสาววาสนา แผลงสอน 0819283974 นายสิทธิพงศ์ บุญเมือง 0868915329
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]