งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 67 ประจำปีการศึกษา 2560 สังกัดเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานนทบุรี เขต 2

ระหว่าง วันที่ 22 - 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2560

[ ทั้งหมด   22 พ.ย. 2560   23 พ.ย. 2560   24 พ.ย. 2560   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 24 พ.ย. 2560

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 032 การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.2/1 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
2 036 การแข่งขันอ่านเอาเรื่องตามแนว PISA ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.2/2 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
3 038 การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.3 24 พ.ย. 2560 09.00 - 10.30 ลงทะเบียน 07.30-08.45
4 761 การแข่งขันท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
5 764 การแข่งขันปริศนาสร้างสรรค์วรรณคดีไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง ภาษาอังกฤษ 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
6 047 การแข่งขันกวีเยาวชนคนรุ่นใหม่ กาพย์ยานี ๑๑ (๘ บท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง คณิตศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00-10.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45
7 788 การแข่งขันต่อคำศัพท์ภาษาไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดคลองขวาง ภาษาไทย (มัธยม) อาคาร อบจ. ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 ลงทะเบียน 07.30-08.45

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 124 การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/3 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
2 773 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทสร้างทฤษฎีหรือคำอธิบายทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
3 775 การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ประเภทบูรณาการความรู้ในคณิตศาสตร์ไปประยุกต์ใช้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
4 130 การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
5 134 การแข่งขันคิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุมพระครูวิบูลนนทกิจ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
6 790 การแข่งขันต่อสมการคณิตศาสตร์ (เอแม็ท) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ห้องคณิตศาสตร์ 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)
7 792 การแข่งขันซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดลาดปลาดุก คณิตศาสตร์ (มัธยม) อาคาร 3 พระครูวิบูลนนทกิจ ชั้น 3 ห้อง ป.5/3 24 พ.ย. 2560 09.00 (รับรายงานตัวนักเรียน เวลา 8.00 น.)

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 766 การแข่งขันเครื่องร่อนแบบเดินตาม ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อนไกล ประเภทระยะทางอัตราร่อน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านหนองเพรางาย วิทยาศาสตร์ (ประถม) บริษัท โรงสีขุนศรี จำกัด (ตรงข้ามโรงเรียนบ้านคลองพระพิมล) 24 พ.ย. 2560 09.00 - 16.00 เริ่มรายงานตัว 8.00 - 9.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 บจก.โรงสีขุนศรี สถานที่แข่งขัน 15 ม.7 ต.ขุนศรี อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00
5 770 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทสามมิติ (3D) ปล่อยอิสระ ม.1-ม.3 บจก.โรงสีขุนศรี สถานที่แข่งขัน 15 ม.7 ต.ขุนศรี อ.ไทรน้อย จ.นนทบุรี 24 พ.ย. 2560 09.00-16.00 /เริ่มลงทะเบียนเวลา 8.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
2 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น.
3 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไทรใหญ่ สังคม อาคารพระมงคลนนทเขตประชาร่วมใจ (ตึก 4 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง ห้องวิชาการ 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 / เริ่มลงทะเบียน 07.30 – 08.30 น. / จับสลากเพื่อทราบลำดับการแข่งขัน ณ จุดลงทะเบียน

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 738 การแข่งขันแอโรบิค ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดบางไผ่ สุขศึกษาพลศึกษา (ประถม) บริเวณโดมหน้าอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 รายงานตัว 7.00-8.00 แข่งขัน 8.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขันศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
2 271 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.4/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
3 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
4 300 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.5/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
5 309 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
6 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 3 ห้อง ป.6/2 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00
7 313 การแข่งขันประติมากรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ชั้น 4 ห้อง ม.1/1 24 พ.ย. 2560 9.00-12.00 ลงทะเบียน 7.30-09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
2 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
3 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
4 783 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
5 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
6 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) โดม 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
7 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
8 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
9 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารห้องสมุด ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
10 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
11 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
12 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
13 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
14 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
15 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
16 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
17 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
18 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
19 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
20 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
21 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 2 ชั้น 1 ห้อง อนุบาล 3 ขวบ ห้อง 2 24 พ.ย. 2560 09.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
22 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
23 753 การประกวดดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
24 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 13.00 เป็นต้นไป เริ่มลงทะเบียน 12.00 - 13.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
2 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
3 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
4 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 13.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 11.00 -13.00 น.
5 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนแก้วอินทร์สุธาอุทิศ ศิลปะ (ประถม) อาคารเรียน 1 ชั้น ชั้น 1 ห้อง เวทีใต้ถุนอาคารเรียน 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 เริ่มลงทะเบียน 07.30 - 09.00 ลงทะเบียนไม่ทันระยะเวลาที่กำหนดถือว่าสละสิทธิ์ในการแข่งขัน
6 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง ประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
7 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.
8 404 การแข่งขันมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดบางโค ศิลปะ (มัธยม) ห้องสมุดฮอนด้า 24 พ.ย. 2560 9.00 น. เป็นต้นไป ลงทะเบียน 7.30-9.00 น.

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 812 การแข่งขันละครสั้นภาษาอังกฤษ (Skit) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี ภาษาต่างประเทศ (มัธยม) ห้องประชุม 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 24 พ.ย. 2560 08.30-16.00 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30น.
2 813 การแข่งขันพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนคลองเกลือ ภาษาต่างประเทศ (ประถม) อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ห้องเศรษฐกิจพอเพียง 24 พ.ย. 2560 08.30-16.30 เริ่มรายงานตัว 7.30-8.30
3 811 การแข่งขันต่อศัพท์ภาษาอังกฤษ (ครอสเวิร์ด) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าปากคลองลำรี ภาษาต่างประเทศ (มัธยม) ห้องประชุม 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม 1 24 พ.ย. 2560 08.30-16.00 รายงานตัวเวลา 07.30-08.30น.

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00-14.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
2 011 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 13.00-16.00 รับลงทะเบียน เวลา 11.00
3 017 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 2 24 พ.ย. 2560 09.00-14.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
4 021 การแข่งขันการสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
5 025 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 09.00-12.00 รับลงทะเบียน เวลา 07.00
6 029 การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสุเหร่าเขียว การงาน (มัธยม) อาคาร 1 ชั้น 4 ห้อง คอมพิวตอร์ 1 24 พ.ย. 2560 13.00-16.00 รับลงทะเบียน เวลา 11.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 755 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับสูง ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียนเวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-2 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
2 757 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับกลาง ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-4 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
3 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ระดับพื้นฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-8 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
4 250 การประกวดโครงงานระบบสมองกลฝังตัว ป.1-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ลานเอนกประสงค์ รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-9 แข่งเวลา 09.00-12.00
2 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-12 แข่งเวลา 09.00-12.00
3 018 การประกวดโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง หน้าห้องสมุด(นำเสนอ) รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-13 แข่งเวลา 09.00 เป็นต้นไป
4 048 การแข่งขันทำอาหารคาวหวานเพื่อสุขภาพ ป.4-ป.6 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติ ๖๐ พรรษา การงาน (ประถม) อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง โรงอาหาร รับลงทะเบียน เวลา 07.00 น. 24 พ.ย. 2560 ลำดับที่ 1-21 แข่งเวลา 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 075 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 704 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
3 080 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
4 084 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
5 748 การแข่งขันการเล่านิทาน ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 201 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
6 097 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
7 098 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 101 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 202 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
9 104 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 203 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
10 105 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 203 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
11 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 204 24 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
12 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ ชั้น 2 ห้อง 204 24 พ.ย. 2560 09.00 - 15.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องจริยธรรม) ชั้น 3 ห้อง 301 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องจริยธรรม) ชั้น 3 ห้อง 301 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
3 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
4 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 902 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
6 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
7 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร 9 (ป.2-ป.3) ชั้น 1 ห้อง 901 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
9 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
10 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
11 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
12 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
13 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
14 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
15 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
16 280 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
17 285 การประกวดการร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
18 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

หมวดหมู่ : เรียนรวม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารอเนกประสงค์ ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 501 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
4 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 501 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
5 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 502 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
6 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 502 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
7 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 503 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
8 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
9 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
10 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
11 752 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคารหลวงพ่อปัญญานันทภิกขุ(ห้องคอมพิวเตอร์1) ชั้น 4 ห้อง 401 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
12 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 504 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.
13 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชลประทานสงเคราะห์ อาคาร5 (อาคารมัธยม) ชั้น 1 ห้อง 504 24 พ.ย. 2560 09.00 - 12.00/รับลงทะเบียนตั้งแต่เวลา 08.00 - 08.50 น.

ติดต่อผู้ดูแลระบบ นางสาววาสนา แผลงสอน 0819283974 นายสิทธิพงศ์ บุญเมือง 0868915329
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]