สรุปอันดับ และเหรียญรางวัล สพป. สมุทรปราการ เขต 1
ที่ โรงเรียน ชนะเลิศ รอง ๑ รอง ๒ รวม
1 นาคดีอนุสรณ์ 39 25 18 82
2 วัดแพรกษา 18 12 8 38
3 วัดคลองสวน (พรหมอุทิศวิทยาคาร) 15 16 6 37
4 วัดชมนิมิตร 13 7 1 21
5 อนุบาลวัดพิชัยสงคราม 13 6 6 25
6 วัดด่านสำโรง 10 6 8 24
7 คลองใหม่ 8 9 10 27
8 วัดใหญ่ 7 5 0 12
9 อัสสัมชัญสมุทรปราการ 7 4 3 14
10 วัดตำหรุ มิตรภาพที่ 65 6 7 3 16
11 วัดแหลมฟ้าผ่า 6 5 3 14
12 วัดไตรสามัคคี 5 8 3 16
13 เอี่ยมสุรีย์ (อนุบาลเมืองสมุทรปราการ) 5 7 7 19
14 อินทรัมพรรย์อนุสรณ์ 5 4 11 20
15 บ้านคลองหลวง 4 6 5 15
16 วัดโยธินประดิษฐ์ 4 6 2 12
17 อนุบาลพระสมุทรเจดีย์ 4 4 1 9
18 คลองมหาวงก์ 4 3 4 11
19 วัดบางหญ้าแพรก 4 1 2 7
20 อำนวยวิทย์ 4 1 1 6
21 วัดสวนส้ม 3 5 4 12
22 คลองกระทุ่มราษฎร์อุทิศ 3 4 13 20
23 พลอยจาตุรจินดา 3 3 2 8
24 วัดสุขกร 3 3 2 8
25 คลองแสนสุข 3 2 1 6
26 คลองนาเกลือน้อย 3 2 0 5
27 พิบูลประชาบาล 3 2 0 5
28 เซนต์โยเซฟบางนา 3 2 0 5
29 สุขเจริญผลแพรกษา 3 0 2 5
30 วัดคลองเก้า 3 0 1 4
31 ศรีวิทยาปากน้ำ 2 6 1 9
32 วัดไตรมิตรวราราม 2 5 6 13
33 พร้านีลวัชระ 2 3 4 9
34 ป้อมพระจุลจอมเกล้า 2 3 4 9
35 คลองบางปิ้ง 2 2 2 6
36 ราชประชาสมาสัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ 2 1 3 6
37 วัดบางฝ้าย 1 4 2 7
38 วัดครุนอก 1 3 2 6
39 วัดบางน้ำผึ้งใน 1 3 2 6
40 สุขเจริญผล 1 2 3 6
41 อนุบาลสุขสวัสดิ์ 1 1 5 7
42 ศิริวิทยา 1 1 1 3
43 คลองเสาธง 1 1 1 3
44 วัดแค 1 1 0 2
45 วัดคู่สร้าง 1 1 0 2
46 วัดบางนางเกรง 1 1 0 2
47 บุรารักษ์ 1 1 0 2
48 วัดบางโปรง 1 1 0 2
49 ดรุณรัตน์ 1 0 2 3
50 วัดบางหัวเสือ 1 0 1 2
51 เทศบาลป้อมแผลงไฟฟ้า 1 0 0 1
52 วัดสำโรงเหนือ 1 0 0 1
53 วัดป่าเกด 1 0 0 1
54 อนุสาส์นวิทยาสมุทรปราการ 1 0 0 1
55 เซนต์แมรี่ 1 0 0 1
56 ป้วยฮั้ว 0 2 2 4
57 คลองสำโรง 0 2 0 2
58 อาษาวิทยา 0 1 2 3
59 เทศบาล 1 (ในระบบสาธิต ม.รามคำแหง) 0 1 2 3
60 อนุบาลเทศบาลด่านสำโรง 0 1 1 2
61 ศึกษาสรรค์ 0 1 1 2
62 นพคุณวิทยา 0 1 1 2
63 ชุมชนวัดสาขลา 0 1 1 2
64 วัดบางด้วน 0 1 1 2
65 ทรงวิทยา 0 1 0 1
66 ชุมชนวัดราษฎร์บำรุง 0 1 0 1
67 วัดครุใน 0 1 0 1
68 วัดคลองมอญ 0 1 0 1
69 ทรงสรรพวิทย์ 0 1 0 1
70 เฉลิมไฉไลวิทยา 0 1 0 1
71 ประภามนตรี 2 0 1 0 1
72 เทศบาล 5 (วัดกลางวรวิหาร) 0 0 2 2
73 ดิษลี 0 0 2 2
74 วัดมหาวงษ์ 0 0 1 1
75 คลองบางปู 0 0 1 1
76 วัดบางกอบัว 0 0 1 1
77 สุมานัน 0 0 1 1
78 วัดราษฎร์รังสรรค์ 0 0 1 1
79 วัดท้องคุ้ง 0 0 1 1
80 วัดศรีคงคาราม 0 0 1 1
81 แพรกษาวิเทศศึกษา 0 0 1 1
82 วัดแหลม 0 0 0 0
83 บ้านบางจาก 0 0 0 0
84 วัดกองแก้ว 0 0 0 0
85 บ้านขุนสมุทรไทย 0 0 0 0
86 อนุบาลเทศบาลบางเมือง 0 0 0 0
87 คลองสองพี่น้อง 0 0 0 0
88 มหาภาพกระจาดทองอุปถัมภ์ 0 0 0 0
89 วัดบางกระสอบ 0 0 0 0
90 วัดบางน้ำผึ้งนอก 0 0 0 0
91 ซิกข์วิทยาลัย 0 0 0 0
92 วัดรวก 0 0 0 0
93 เซนต์ราฟาแอล 0 0 0 0
94 วัดคันลัด 0 0 0 0
95 วัดกลาง 0 0 0 0
96 นิลรัตน์อนุสรณ์ 0 0 0 0
97 วัดบางขมิ้น 0 0 0 0
98 วัดปุณหังสนาวาส 0 0 0 0
99 วัดบางกะเจ้ากลาง 0 0 0 0
100 ฉัตรทิพย์เทพวิทยา 0 0 0 0
101 บ้านขุนสมุทร 0 0 0 0
รวม 242 223 189 654

ติดต่อผู้ดูแลระบบ
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]